hivo ambapo baba yetu proet bushi ametufundisha ivyo ambao mama yetu pom bushii oh, amuundsakwa yeah! hio ka pamoja inamshukuru sananashukuru sana baba na mama kwa ajili ya maono ambayo ameyabeba tunashukuru sana kwa kutolea tunashukuru sana akutuonyesha namna ambavyo tunapaswa kuenenda ili ya kwama tuweze I'm oh yeah, Jesus Nation Church. Na babaye tumi jawan. Oh we're to take 'em over. Make me see that you're so good, so good. She, hanya rakau kakuili hatunalingine zaini ya kushukuju tnashukuru sana kwa msaada nana sehemu mingi ambazo apeleka msaada lakini kaona ama arusha ni sehemu zaii ata zetu waa sabu hata neno la munuam ikumuka wakati bsitekelezas ni sehemu shk amamabshri huyu ni mmoja wa kiongozi ambaye anawakilisha serikali ya tanzania katika mkoa wa arusha na yeye ametupokea tukiwa kama wanawake a wa tulivyokuja kuleta uh, upendo wetuua kuonyesha upendo wetu maalihapagerezani anaupokea na amekuwa na moyo wa shukrani kwako anasema asante sana kama ambavyo amaogea amekushukuru na serikali ya tanzania inakushukuru sana tunasema asante kwajili ya upendo wako ambao umekuwa ukitukulisha na tunakufanyia kazi na sasa umekuwa ni dhahiri ambapo tunakwenda kuwaona sasa wanawake wenzetu wale ambao wamevaa apata changamoto wakajikuta kwamba wako ndani tu tunakwenda kuonyeshauiko hao shao kwa majina yanaitwa diana chars natoa katia amisala isarusha zigiza zcuch ni mmoja wa viongozi wa ume na msaya na pia kabila la gadi na piaakuwakaribisha kuwasakia wote sikukuu ya krismas nwa mwaka mpya na pia nawakariisha nilongwe malawi tare 31 kwenye usiku wa deliverence mimi niko tayari kwenda w nasubiri nini twenzetu malawi